Hebei Yingbo Safe Boxes Co., Ltd yingbosafeboxes@gmail.com 86--15531810296
Chi tiết sản phẩm
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 chiếc
Giá bán: Có thể đàm phán
chi tiết đóng gói: nner gói màng co & xốp & hộp carton & đai băng; kích thước gói hàng: H1300*W660*D650mm
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/C, D/A, T/T, Liên minh phương Tây, d/p
Khả năng cung cấp: 5000 chiếc mỗi tháng
Hộp An Toàn Thông Minh YB/RS-120DGiới thiệu sản phẩm:
| MỤC | CHI TIẾT |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại sản phẩm | Sản phẩm bảo mật |
| Tên sản phẩm | Hộp an toàn gia đình |
| Từ khóa | két sắt gia đình, két sắt, két sắt cao cấp, két sắt thông minh |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Kích cỡ | H1200*W560*D520mm |
| Vật liệu | Thép đặc |
| Cân nặng | 95±2kg |
| Khóa | Khóa vân tay thông minh |
| Độ dày của cửa | 12 mm |
| Ứng dụng | Nhà, văn phòng, khách sạn, ngân hàng, kinh doanh, thương mại |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, ISO14001 |
| OEM | Có thể chấp nhận |
Hộp An Toàn Thông Minh YB/RS-120D Alợi thế:
1.Ngăn độc lập kép có khóa riêng
Thiết kế cửa đôi cung cấp hai không gian hoàn toàn độc lập, mỗi không gian có khóa mật khẩu riêng. Giữ các danh mục vật có giá trị khác nhau an toàn và riêng biệt, có toàn quyền kiểm soát ai truy cập vào từng khu vực.
![]()
![]()
3.PChú ý Bu lông khóa 30×89mm & Cửa thép đặc dày 12 mm
Két có thiết kế chốt 30 × 89mm đã được cấp bằng sáng chế kết hợp với cửa thép đặc dày 12 mm. Cấu trúc hạng nặng này giúp tăng cường đáng kể hiệu suất chống cạy và chống khoan, mang lại khả năng bảo vệ vượt trội chống lại sự xâm nhập cưỡng bức.
![]()
4. Hệ thống khóa có thể tùy chỉnh
Chọn giữa hai hệ thống khóa tiên tiến: khóa vân tay hiệu suất cao để truy cập nhanh, an toàn hoặc khóa mật khẩu điện tử cổ điển với màn hình rõ ràng. Cả hai tùy chọn đều có thể được tùy chỉnh để đáp ứng nhu cầu cụ thể của bạn.
![]()
YB/RS-120D phù hợp với cuộc sống của bạn ở đâu
Đồ đạc quan trọng nhất của bạn xứng đáng hơn một ngăn kéo. Cho dù đó là chứng thư tài sản, giấy tờ tùy thân hay đồ gia truyền của gia đình, YB/RS-120D đều đảm bảo an toàn cho chúng.
Nó không chỉ dành cho nhà. Các văn phòng, khách sạn và doanh nghiệp cũng dựa vào nó để bảo vệ dữ liệu nhạy cảm và các tài sản có giá trị, khiến nó trở thành lựa chọn phù hợp cho mọi nhu cầu bảo mật của bạn.
![]()
Hồ sơ công ty an toàn Yingbo:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()