Hebei Yingbo Safe Boxes Co., Ltd yingbosafeboxes@gmail.com 86--15531810296
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Hà Lan, Trung Quốc
Hàng hiệu: YINGBO
Chứng nhận: ISO14001/ISO9001/CSP/Patented
Số mô hình: YB/ZY-180D
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 4 PC
Giá bán: 245$~1255$
chi tiết đóng gói: Gói bên trong thu hẹp Phim & Bọt & Thắt lưng hộp Băng & Thùng
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/C, T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram, Alipay, Thẻ tín dụng
Khả năng cung cấp: 3000 chiếc mỗi tháng
Tên sản phẩm: |
Hộp két sắt ngân hàng |
Từ khóa: |
két sắt ngân hàng, két sắt gia đình, két sắt văn phòng, két sắt vân tay, két sắt cao cấp |
Loại sản phẩm: |
Sản phẩm bảo mật |
bu lông: |
Bu lông hàng đôi 14 * 90mm có thể đảm bảo an toàn tới 200% |
Vật liệu: |
Thép đặc |
Màu sắc: |
Cà phê, vàng, đen và OEM |
Độ dày của cửa: |
10mm |
Kích cỡ: |
H1880*W750*D650mm.OEM |
Khai mạc: |
7 con đường mở |
Cân nặng: |
375±2kg,OEM |
Bảo hành: |
2 năm |
OEM: |
Kích thước, màu sắc, nội thất có thể chấp nhận |
Tên sản phẩm: |
Hộp két sắt ngân hàng |
Từ khóa: |
két sắt ngân hàng, két sắt gia đình, két sắt văn phòng, két sắt vân tay, két sắt cao cấp |
Loại sản phẩm: |
Sản phẩm bảo mật |
bu lông: |
Bu lông hàng đôi 14 * 90mm có thể đảm bảo an toàn tới 200% |
Vật liệu: |
Thép đặc |
Màu sắc: |
Cà phê, vàng, đen và OEM |
Độ dày của cửa: |
10mm |
Kích cỡ: |
H1880*W750*D650mm.OEM |
Khai mạc: |
7 con đường mở |
Cân nặng: |
375±2kg,OEM |
Bảo hành: |
2 năm |
OEM: |
Kích thước, màu sắc, nội thất có thể chấp nhận |
| Tên sản phẩm | Hộp két an toàn ngân hàng |
|---|---|
| Từ khóa | két sắt ngân hàng, két sắt gia đình, két sắt văn phòng, két sắt vân tay, két sắt cao cấp |
| Loại sản phẩm | Sản phẩm bảo mật |
| bu lông | Bu lông hàng đôi 14×90mm (đảm bảo an toàn 200%) |
| Kích cỡ | H1880×W750×D650mm (có sẵn OEM) |
| Vật liệu | Thép đặc |
| Cân nặng | 375±2kg (có sẵn OEM) |
| Độ dày cửa | 10 mm |
| Khai mạc | 7 con đường mở |
| Bảo hành | 2 năm |
| Chứng nhận | ISO90001/ISO14001/CSP/Được cấp bằng sáng chế |
| Khóa | Khóa vân tay sinh trắc học thông minh |
| Cách mở khóa | Vân tay + mật khẩu + chìa khóa |
| Màu sắc | Cà phê, vàng, đen (có sẵn OEM) |
| MOQ | 4 chiếc |
| OEM | Kích thước tùy chỉnh, màu sắc, nội thất có sẵn |